อังกฤษ - ลีกคัพ

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

01:30
-
คริสตัล พาเลซ
-
อิปสวิช ทาวน์
01:45
-
กริมสบี้ ทาวน์
-
ดาร์บี้ เค้าน์ตี้
01:45
-
แอสตัน วิลล่า
-
วีแกน แอธเลติค
01:45
-
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
-
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
-
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
-
ฮัลล์ ซิตี้
01:45
-
มิดเดิ้ลสโบรช์
-
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
01:45
-
ลีดส์ ยูไนเต็ด
-
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
01:45
-
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
-
เวสต์บรอมวิช
01:45
-
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
-
ซันเดอร์แลนด์
01:45
-
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
-
บอร์นมัธ
01:45
-
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
-
สวอนซี ซิตี้
01:45
-
ฟูแล่ม
-
บริสตอล โรเวอร์ส
01:45
-
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
-
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
-
ไบรจ์ตัน
-
บาร์เน็ต
01:45
-
นอริช ซิตี้
-
ชาร์ลตัน แอธเลติค
01:45
-
วัตฟอร์ด
-
บริสตอล ซิตี้
01:45
-
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
-
เบรนท์ฟอร์ด
02:00
-
โบลตัน วันเดอเรอร์ส
-
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
02:00
-
เร้ดดิ้ง
-
มิลล์วอลล์

ฝรั่งเศส - เฟร้นช์ลีกคัพ

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

23:30
-
ลอริยองต์
-
ล็องส์
01:00
-
ปารีส เอฟซี
-
แกลร์กมงต์ ฟุต
01:00
-
น็องซี่
-
โอร์แลงส์
01:00
-
ตูร์
-
เลออาฟร์
01:00
-
กาเซเล็ก อฌักซิโอ้
-
เร้ด สตาร์
02:00
-
วาลองเซียน
-
แร็งส์

แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบคัดเลือก

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

22:30
-
เอฟซี แอสตานา
-
กลาสโกว์ เซลติก
01:45
-
ริเยก้า
-
โอลิมเปียกอส
01:45
-
มาริบอร์
-
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
01:45
-
เซบีย่า
-
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
01:45
-
นีซ
-
นาโปลี

อังกฤษ - เนชั่นแนล ลีกเหนือ

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

01:45
-
บอสตัน ยูไนเต็ด
-
Spennymoor Town FC

เยอรมัน - Regionalliga Bayern

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

00:00
-
บาเยิร์น มิวนิค II
-
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ II

บราซิล - ซีรี่ย์เอ

วันจันทร์ 21 ส.ค. 2560

FT
ฟลูมิเนนเซ่
2-1
แอตเลติโก้ มิไนโร่

โคลัมเบีย - Primera A clausura

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

FT
เดปอร์เตส โตลิม่า
2-0
Cortulua

วันจันทร์ 21 ส.ค. 2560

FT
ลา เอกีดัด
1-0
แอตเลติโก้ ฮุยล่า

เช็ก - FNL

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

23:00
-
โอปาว่า
-
เอฟเค เอ็มเอเอส ทาบอร์สโค

เดนมาร์ก - 3F Ligaen

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

23:30
-
Broendby
-
Ballerup Skovlunde

เดนมาร์ก - Danmarksserien Grp. 4

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

23:30
-
Hedensted
-
FC Skanderborg

เอสโตเนีย - Meistriliiga

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

22:00
-
Parnu JK Vaprus
-
Trans Narva
22:30
-
JK Sillamae Kalev
-
Levadia Tallinn
23:00
-
Tammeka
-
Tulevik Viljandi
ยกเลิก
Paernu Linnameeskond
-
Trans Narva
00:00
-
นอมเม่
-
Flora Tallinn

เยอรมัน - Regionalliga Southwest

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

23:30
-
Ulm
-
ฮอฟเฟ่นไฮม์ II
00:00
-
ไมนซ์ 05 II
-
Eintracht Stadtallendorf
00:30
-
Wormatia Worms
-
FCA Walldorf

อินโดนีเซีย - Liga 1

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

FT
Persiba Balikpapan
1-0
PS TNI

AFC Champions League Final Stage

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

FT
เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
4-0
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
23:00
-
เพอร์เซโปลิส
-
อัล อาห์ลี

Southeast Asian Games Grp. B

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

FT
Philippines U23
0-2
ไทย (U23)
FT
Cambodia U23
0-1
Timor Leste U23
FT
เวียดนาม (U23)
0-0
Indonesia U23

อิหร่าน - Persian Gulf Pro League

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

65'
เอสเตกาล
0-1
Padideh FC
22:45
-
Saipa
-
แทร็คเตอร์
22:45
-
เซปาฮัน
-
Sepidrood Rasht
23:00
-
Sanat Naft Abadan
-
ซบ อฮัน

ลิธัวเนีย - A Lyga

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

ยกเลิก
FK Silas
-
FK Utenis Utena
2'
Stumbras Kaunas
0-0
Zalgiris Vilnius
00:00
-
Trakai FK
-
Atlantas Klaipeda

โมร็อคโค - Botola Pro

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

เลื่อน
OCK Khouribga
-
Raja Casablanca
เลื่อน
Racing de Casablanca
-
KACM
เลื่อน
RSB Berkane
-
Ittihad Tanger
เลื่อน
Chabab Rif Al Hoceima
-
Hassania Agadir
เลื่อน
MAT Tetouan
-
Olympic Club de Safi
เลื่อน
Difaa El Jadida
-
Chabab Atlas Khenifra
เลื่อน
Wydad Casablanca
-
FUS Rabat
เลื่อน
FAR Rabat
-
Rapide Club Oued Zem

นอร์เวย์ - 1. Divisjon

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

00:00
-
Kongsvinger
-
โบโด กลิมท์

โปแลนด์ - 1. Division

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

00:00
-
Stomil Olsztyn
-
GKS Tychy 71
01:45
-
ป๊อดเบสคิดเซีย
-
รุช ซอร์ซอฟ

แอฟริกาใต้ - Premier Soccer League

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

00:30
-
Mamelodi Sundowns FC
-
Polokwane City
00:30
-
Chippa United
-
AmaZulu FC
00:30
-
Baroka FC
-
Orlando Pirates

สวีเดน - 2. Division Norra Goetaland

วันอังคาร 22 ส.ค. 2560

00:00
-
Stenungsunds IF
-
Vaenersborgs IF
กำลังโหลด...