วันพฤหัสบดีที่ 19 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลยูฟ่า ยูโรป้า ลีก ( รอบแบ่งกลุ่ม ) #นำเสนอเฉพาะคู่ที่ถ่ายทอดสด

22:00 แอสทาน่า - มักคาบี เทล อาวีฟ
00:00 เซอเวน่า ซเวซด้า - อาร์เซน่อล
00:00 นีซ - ลาซิโอ
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ - แอทเลติก บิลเบา
00:00 มาร์กเซย - วิทอเรีย กิมาเรซ
02:05 เอฟเวอร์ตัน - ลียง
02:05 เอซี มิลาน - เออีเค เอเทนส์
02:05 บียาร์เรอัล - สลาเวีย ปร้าก
02:05 อตาลันต้า - อพอลลอน ลิมาสโซล

วันศุกร์ที่ 20 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน

01:30 ชาลเก้ - ไมนซ์

ฟุตบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:45 แซงต์ เอเตียนน์ - มงต์เปลลิเย่ร์

ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - ไบรตัน

วันเสาร์ที่ 21 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลลาลีกา สเปน

18:00 เลบานเต้ - เกตาเฟ่
21:15 เรอัล เบติส - อลาเบส
23:30 บาเลนเซีย - เซบีย่า
01:45 บาร์เซโลน่า - มาลาก้า

ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 เชลซี - วัตฟอร์ด
21:00 ฮัดเดอส์ฟิลด์ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เบิร์นลีย์
21:00 สวอนซี ซิตี้ - เลสเตอร์ ซิตี้
21:00 นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - คริสตัล พาเลซ
21:00 สโต๊ก ซิตี้ - บอร์นมัท
23:30 เซาแทมป์ตัน - เวสต์บรอมวิช อัลเบียน

ฟุตบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน

20:30 กลัดบัก - เลเวอร์คูเซ่น
20:30 ไลป์ซิก - สตุ๊ตการ์ท
20:30 แฟร้งค์เฟิร์ต - ดอร์ตมุนด์
20:30 เอาส์บวร์ก - ฮันโนเวอร์
23:30 ฮัมบูร์ก - บาเยิร์น มิวนิค

ฟุตบอลแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

21:00 แอสตัน วิลล่า - ฟูแล่ม
21:00 บาร์นสลีย์ - ฮัลล์
21:00 โบลตัน - ควีนสพาร์ก
21:00 เบรนต์ฟอร์ด - ซันเดอร์แลนด์
21:00 บริสตอล ซิตี้ - ลีดส์
21:00 ดาร์บี้ - เชฟฟิลด์ เว้นสเดย์
21:00 มิดเดิลสเบรอ - คาร์ดิฟฟ์
21:00 ฟอเรสต์ - เบอร์ตัน อัลเบียน
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด - เร้ดดิ้ง
21:00 วูฟส์แฮมป์ตัน - เพรสตัน
23:30 มิลล์วอลล์ - เบอร์มิงแฮม

ฟุตบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 โมนาโก - ก็อง
01:00 น็องต์ - แก็งก็อง
01:00 อาเมียงส์ - บอร์กโดซ์
01:00 อ็องเช่ร์ - ตูลูส
01:00 เม็ตช์ - ดิชง
01:00 แรนส์ - ลีลล์

ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:00 ซามป์โดเรีย - โครโตเน่
01:45 นาโปลี - อินเตอร์ มิลาน

วันอาทิตย์ที่ 22 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลลาลีกา สเปน

17:00 บียาร์เรอัล - ลาส พาลมาส
21:15 เซลต้า บีโก้ - แอตเลติโก้ มาดริด
23:30 เลกาเนส - แอทเลติก บิลเบา
01:45 เรอัล มาดริด - เออิบาร์

ฟุตบอลแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 อิปสวิช ทาวน์ - นอริช ซิตี้

ฟุตบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน

18:30 โคโลญ - เบนเมน
20:30 ฟรายบวร์ก - แฮร์ท่า เบอร์ลิน
23:00 โวฟส์บวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์

ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 เอฟเวอร์ตัน - อาร์เซน่อล
22:00 ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์ - ลิเวอร์พูล

ฟุตบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส

20:00 นีซ - สตราสบูร์ก
22:00 ทรัวส์ - ลียง
02:00 มาร์กเซย - เปแอสเช

วันจันทร์ที่ 23 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลลาลีกา สเปน

01:00 เรอัล โซเซียดาด - เอสปันญ่อล
02:00 ลา คอรุนญ่า - กิโรน่า

วันอังคารที่ 24 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลอีเอฟแอล คัพ อังกฤษ ( คาราบาว คัพ - รอบ 4 )

01:45 อาร์เซน่อล - นอริช ซิตี้
01:45 บอร์นมัท - มิดเดิ้ลสเบรอ
01:45 บริสตอล ซิตี้ - คริสตัล พาเลซ
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้ - ลีดส์ ยูไนเต็ด
01:45 สวอนซี ซิตี้ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - วูฟแฮมป์ตัน

วันพุธที่ 25 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลอีเอฟแอล คัพ อังกฤษ ( คาราบาว คัพ - รอบ 4 )

01:45 เชลซี - เอฟเวอร์ตัน
02:00 ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด

วันศุกร์ที่ 27 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ลีดส์ ยูไนเต็ด - เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด

วันเสาร์ที่ 28 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
21:00 อาร์เซน่อล - สวอนซี ซิตี้
21:00 คริสตัล พาเลซ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 ลิเวอร์พูล - ฮัดเดอส์ฟิลด์ ทาวน์
21:00 วัตฟอร์ด - สโต๊ก ซิตี้
21:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบียน - แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30 บอร์นมัท - เชลซี

วันอาทิตย์ที่ 29 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:30 ไบรตัน - เซาแทมป์ตัน
23:00 เลสเตอร์ ซิตี้ - เอฟเวอร์ตัน

วันจันทร์ที่ 30 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

03:00 เบิร์นลีย์ - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด

วันอังคารที่ 31 ตุลาคม 2560

ฟุตบอลยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ( รอบแบ่งกลุ่ม )

02:45 แอตเลติโก มาดริด - คาราบัก
02:45 โรม่า - เชลซี
02:45 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - เบนฟิก้า
02:45 เปแอสเช - อันเดอร์เลชต์
02:45 โอลิมเปียกอส - บาร์เซโลน่า
02:45 สปอร์ติง ลิสบอน - ยูเวนตุส
02:45 เซลติก - บาเยิร์น มิวนิค
02:45 บาเซิ่ล - ซีเอสเคเอ มอสโคว

วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤศจิกายน 2560

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ( รอบเพลย์ออฟ - นัดแรก )

02:45 โครเอเชีย - กรีซ
02:45 ไอร์แลนด์เหนือ - สวิตเซอร์แลนด์

วันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2560

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ( รอบเพลย์ออฟ - นัดแรก )

02:45 สวีเดน - อิตาลี

วันเสาร์ที่ 11 พฤศจิกายน 2560

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ( รอบเพลย์ออฟ - นัดแรก )

02:45 เดนมาร์ก - ไอร์แลนด์

วันอาทิตย์ที่ 12 พฤศจิกายน 2560

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ( รอบเพลย์ออฟ - นัดที่สอง )

00:00 สวิตเซอร์แลนด์ - ไอร์แลนด์เหนือ
02:45 กรีซ - โครเอเชีย

วันจันทร์ที่ 13 พฤศจิกายน 2560

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ( รอบเพลย์ออฟ - นัดที่สอง )

02:45 อิตาลี - สวีเดน

วันอังคารที่ 14 พฤศจิกายน 2560

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ( รอบเพลย์ออฟ - นัดที่สอง )

02:45 ไอร์แลนด์ - เดนมาร์ก
พรีเมียร์ลีก 2017-2018
# ทีม แข่ง แต้ม +/-
1
แมนฯ ซิตี้
8 22 25
2
แมนฯ ยูไนเต็ด
8 20 19
3
สเปอร์ส
8 17 10
4
วัตฟอร์ด
8 15 0
5
เชลซี
8 13 5
6
อาร์เซนอล
8 13 2
7
เบิร์นลี่ย์
8 13 2
8
ลิเวอร์พูล
8 13 1
9
นิวคาสเซิล
8 11 1
10
เวสต์บรอมวิช
8 10 -2
พรีเมียร์ลีก 2017-2018
# ชื่อ ประตู
1
โรเมลู ลูกากู
7
2
เซร์คิโอ อเกวโร่
6
2
แฮร์รี่ เคน
6
2
กาเบรียล เฮซุส
6
2
อัลบาโร่ โมราต้า
6
2
ราฮีม สเตอร์ลิ่ง
6 (1)
7
เจมี่ วาร์ดี้
5 (2)
8
อเลซ็องดร์ ลากาแซ็ตต์
4 (1)
8
โมฮาเม็ด ซาล่าห์
4
8
ลีรอย ซาเน่
4